Clean Inovation

BAZENGA WA NGUVU – The Area

Sharing is caring!

Ushawahi sahau burungo zako kwa mathree?

Ushawahi dondoka kwa nganya halafu baada ya stepu kobole unashtuka huna walenje?

Hiyo ikinifanyikia nitakubali tu kuchengwa…

Nitajua nimelambwa…

nimeperembwa…

Lakini kuna yutman fulani kwa mathree za Thika alisahau bag iko na ngiri twenty na lapi na bado aka handle kuziget.

Dere fulani wa nguvu anaitwa Basilio alimuekea burungo zake akamgee masake alipokam kuziulizia.

Huyu bazu hakuwa mkenya wa kawaida.

Alikuwa mbuyu wa nguvu.

Bazenga anayetaka jamii yetu iwe na uaminifu.

Hakuongea na msee yeyote…

Hakuhubiri storo za uongo kama mapolitrickcian

Yeye aliona state of affairs halafu aka do vile inatakikana.

Niko certain alikula matusi kutoka kwa madere wenzake

Lazima aliambiwa akanyagie hiyo risto kwa sababu hiyo ndio mtindo

Lakini hiyo haikuwa Basilio

Yeye alithink ki-big-picture

Society ile tuko leo haitaji ma noisemaker wanatuambia vile uperembaji na doo za washwash ni noma

Inahitaji maBasilio kaa soo hivi…

Mabazenga watakao stand kwa floor na kukataa kuwafanyia wengine uduu…

Mayutman watafanya the right factor sio ati as a result of inakanja however coz ndio the right factor to do…

Wasee watakao nena kupitia ma motion zao coz hii Kenya yetu imejaa mabig preacherman wanaotenda reverse ya kile wanapreach.

Tunahitaji maBasilio zaidi watakao do poa kwa wengine

Tukianza kufanyiana poa na kusaidiana, hatutahitaji ene kutoka kwa mapolitrickcian

Tutajisort kivyetu na tuchague yuletide msee tunamtaka.

Namvulia kofia bazenga Basilio Kimani

You may also like

Leave a reply

Your email address will not be published.

17 − three =

This site is protected by reCAPTCHA and the Google Privacy Policy and Terms of Service apply.